Page 16 - ข้อมูลสถานศึกษา
P. 16
- รางวัลสปิริตยอดเยี่ยม รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี (ชาย) จากองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี ใน
โครงการแข่งขันกีฬาเซปักตระกร้อเยาวชนเงินล้าน
์
ี่
- รางวัลทักษะพื้นฐานยอดเยยม อันดับ 3 ประเภทเยาวชนชาย รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี จากองคการบริหาร
ส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี ในโครงการแข่งขันกีฬาเซปักตระกร้อเยาวชนเงินล้าน
์
- รางวัลทักษะพื้นฐานยอดเยี่ยม อันดับ 3 ประเภทเยาวชนหญิง รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี จากองคการบริหาร
ส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี ในโครงการแข่งขันกีฬาเซปักตระกร้อเยาวชนเงินล้าน
- รางวัลรองชนะเลิศการประกวดกระทง กิจกรรมส่งเสริม สนับสนุน สืบสานประเพณีวัฒนธรรมลอย
กระทง "สายน้ำ สายชีวิต เมืองสุพรรณ" ประจำปี2564 จากองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี
- รางวัลจากอาชีวศึกษาจงหวัดสุพรรณบุรีส านักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ในงานประชุมวิชาการ
ั
องค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย ระดับอาชีวศึกษาจังหวัด ประจำปีการศึกษา 2564 ระหว่างวันท
ี่
2 – 3 ธันวาคม พ.ศ. 2564 ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาสุพรรณบุรี
ุ่
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดดนตรีไทย ขลยเพียงออ ระดับปวช./ปวส. ประเภทเดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดพูดในที่สาธารณะเป็นภาษาอังกฤษ (English Public Speaking
Contest) ระดับปวช./ปวส. ประเภทเดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดสุนทรพจน์ภาษาจีนกลาง ระดับปวช./ปวส. ประเภทเดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดสุนทรพจน์ภาษาไทย ระดับปวช./ปวส. ประเภทเดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดรักการอ่านภาษาไทย ระดับปวช./ปวส. ประเภทเดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดการพูดสาธิตเป็นภาษาอังกฤษ (English Demonstration Contest)
ระดับปวช./ปวส. ประเภทเดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดการพูดสาธิตเป็นภาษาอังกฤษ (English Demonstration Contest)
ระดับ ปวช./ปวส. ประเภท เดี่ยว จำนวน 1 คน
• รางวัลชนะเลิศ การประกวดมารยาทไทย ระดับปวช./ปวส. ประเภททีม จำนวน 2 คน
• รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันทักษะการใช้คอมพิวเตอร์ในงานบัญชี ระดับปวช. จำนวน 2 คน
• รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันทักษะโปรแกรมสำเร็จรูปเพื่องานบัญชี ระดับปวส. จำนวน 2 คน
• รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันทักษะการใช้เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ผลิตหนังสือราชการภายนอก
จำนวน 1 คน
้
• รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันทักษะการน าเสนอขายสินคา The Marketing Challenge จำนวน 3 คน
• รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันทักษะการเขียนแผนธุรกิจ จำนวน 5 คน
• รางวัลชนะเลิศ การแข่งขันทักษะการจัดแสดงสินค้าและบริการลูกค้า จำนวน 3 คน