Page 2 - รายชื่อสถานประกอบการ – นักศึกษาฝึกงานรุ่น 2/2551
P. 2
ั
14. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (KFC สาขามาบุญครอง)
ั
15. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (Yoshinoya สาขาไฮบริดคลาวด)
ั
16. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (Mister Donut สาขา Big C ปทุมธานี)
17. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (Auntie Anne's สาขาเซียรรังสิต)
ั
18. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (Auntie Anne's สาขาฟวเจอรพารค รังสต)
ิ
ั
ิ
็
19. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (ชาบูตง ราเมง สาขาฟวเจอรพารค รังสต)
ั
ั
20. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (Salad Factory สาขาอารีย)
ั
21. บริษท เซ็นทรัล เรสตอรองส กรุป จำกัด (KFC สาขาอินทามระ ๒๓)
สาขาวชาการบัญช ี
ิ
1. สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดลอมจังหวัดสุพรรณบุรี
2. ที่วาการอำเภอเมืองสุพรรณบุรี (นายอำเภอเมืองสุพรรณบุรี)
ู
3. โรงพยาบาลเจาพระยายมราช (ผอำนวยการโรงพยาบาลเจาพระยายมราช)
ั
ิ
4. บริษท ดจตอล แอคเคานติง จำกัด (กรรมการผจดการบริษท ดิจตอล แอคเคานติง จำกัด)
ู
ั
ิ
ิ
ั
5 สำนักงานจังหวัดสุพรรณบุรี (หัวหนาสำนักงานจังหวัดสุพรรณบุรี)
ู
6. การไฟฟาสวนภูมิภาคจังหวัดสุพรรณบุรี (ผจัดการการไฟฟาสวนภูมิภาคจังหวัดสุพรรณบุรี)
7. สำนักงานบังคับคดีจังหวัดสุพรรณบุรี (ผูอำนวยการสำนักงานบังคับคดีจังหวัดสุพรรณบุรี)
้
8. เทศบาลตำบลรัวใหญ (นายกเทศมนตรีตำบลรัวใหญ)
้
ั
ุ
9. ธนาคารออมสน สาขาสพรรณบุรี (ผจดการธนาคารออมสน สาขาสพรรณบุรี)
ู
ิ
ิ
ุ
ู
10. การประปาสวนภูมิภาค สาขาสุพรรณบุรี (ผจัดการการประปาสวนภูมิภาคสาขาสุพรรณบุรี)
11. สำนักงานคลังจังหวัดสุพรรณบุรี (คลังจังหวัดสุพรรณบุรี)
12. องคการบริหารสวนจงหวัดสพรรณบรี (นายกองคการบริหารสวนจงหวัดสพรรณบรี)
ั
ุ
ุ
ุ
ั
ุ
13. สำนักงานพลังงานจังหวัดสุพรรณบุรี (พลังงานจังหวัดสุพรรณบุรี)
14. สำนักงานประกันสังคมจังหวัดสุพรรณบุรี (ประกันสังคมจังหวัดสุพรรณบุรี)
15. เทศบาลหวยวังทอง (นายกเทศมนตรีหวยวังทอง)
16. สำนักงานที่ดินจังหวัดสุพรรณบุรี (เจาพนักงานที่ดินจังหวัดสุพรรณบุรี)
ิ
17. สำนักงานสถิติจังหวัดสุพรรณบุรี (สถติจังหวัดสุพรรณบุรี)
่
ี
ุ
ุ
18. แขวงทางหลวงสพรรณบรีท ๑ (ผูอำนวยการแขวงทางหลวงสุพรรณบุรีที่ ๑)
19. สำนักงานโยธาธิการและผังเมืองจังหวัดสุพรรณบุรี (โยธาธิการและผังเมืองจังหวัดสุพรรณบุรี)
ิ
ิ
ู
20. ธนาคารออมสน สาขานางพิม (ผจดการธนาคารออมสน สาขานางพิม)
ั
ุ
21. ศาลเยาวชนและครอบครัวจงหวัดสพรรณบรี (ผูพิพากษาหัวหนาศาลเยาวชนและครอบครัวจงหวัดสุพรรณบุรี)
ั
ุ
ั
22. ที่ทำการไปรษณียอูทอง (หัวหนาไปรษณียอูทอง)
23. สำนักงานสหกรณจังหวัดสุพรรณบุรี (สหกรณจังหวัดสุพรรณบุรี)
24. ศาลแขวงสพรรณบรี (ผูพิพากษาหัวหนาศาลแขวงสุพรรณบุรี)
ุ
ุ
ุ
25. ศาลแขวงสพรรณบรี (ผูพิพากษาหัวหนาศาลแขวงสุพรรณบุรี)
ุ
็
ั
ี
26. องคการบริหารสวนตำบลทับตีเหล็ก (นายกองคการบริหารสวนตำบลทบตเหลก)
27. สำนักงานคุมประพฤติจังหวัดสุพรรณบุรี (ผูอำนวยการสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดสุพรรณบุรี)
28. สำนักงานยุติธรรมจังหวัดสุพรรณบุรี (ยุติธรรมจังหวัดสุพรรณบุรี)
29. เทศบาลเมองสพรรณบุรี (นายกเทศมนตรีเมืองสุพรรณบุรี)
ุ
ื
30. ศูนยปาไมสุพรรณบุรี (ผูอำนวยการศูนยปาไมสุพรรณบุรี)
31. สำนักงานสรรพสามิตพื้นที่สุพรรณบุรี (สรรพสามิตพื้นที่สุพรรณบุรี)